A halin yanzu, fasahar fasa rijiyar kwance ta zama kayan aiki mai mahimmanci don gyaran tafki da kuma haɓaka samar da rijiya guda yadda ya kamata. A matsayin ɗaya daga cikin mahimman kayan aikin don karyewa, ana ƙara amfani da matosai na gada. A halin yanzu, matosai na gada na al'ada sun haɗa da matosai na gada mai yuwuwa da manyan matosai gada. Fitolan gada da za a iya zubarwa suna da wuyar haifar da hatsarori da yawa da kuma tsadar aiki da kuma tsadar gini yayin aikin niƙa kayan aikin hakowa bayan karyewa, yayin da tarkace da ruwan aiki ke da wuya su gurɓata tafki.
Babban jikin filogin gada mai lalacewa an yi shi da nauyi mai nauyi da ƙarfi mai ƙarfi mai ƙarfi tare da ƙarfin ƙarfi, juriya na 70 MPa, ruwa dissovablein, da lokacin rushewar sarrafawa. Bayan karaya, toshe gada mai narkewa yana amsawa tare da ruwan da ke cikin rijiyar a ƙarƙashin matsanancin zafin jiki da matsa lamba, yana narkewa kuma ana fitar da shi daga rijiyar tare da ruwan magudanar ruwa. Ƙirƙirar wannan kayan aiki shine cikakkiyar jujjuyawar kayan aikin toshe gada na gargajiya.
Kudin narkar da gada matosai daidai yake da na guraben gada da aka shigo da su daga waje, amma tsarin bin tsarin gada na gargajiya yana da tsayi da tsada, yayin da amfani da matosai na gadar da za a iya narkewa na iya rage tsadar fashe-fashe bayan gini. ayyuka. Fuskokin gadar da za a iya narkar da su na iya rage yuwuwar zama a tsakiyar aikin karyewar gadar, kuma ko da toshe gadar ta lalace, za a iya narkar da shi ta hanyar fasahar jiyya cikin gaggawa, ta yadda za a rage hadarin da ke tattare da toshe gadar.
Diossovable Bridge toshe
dissovablebridge matosai suna samuwa a cikin azuzuwan zafin jiki masu zuwa: <50°C, 50-80°C, 80-120°C, da 120-160°C. Akwai matakan zafin jiki guda 4 gabaɗaya. Dangane da zurfin wurin zama, ana iya ƙididdige yawan zafin jiki na stratum, kuma za'a iya zaɓar filogin dissovablebridge daidai.
An yi filogi na gadar da za a iya cirewa daga abin da ba za a iya cirewa ba. Yana iya saduwa da ƙarfin da ake buƙata a ƙarƙashin babban zafin jiki da matsanancin matsin lamba, kuma samfurin kusan ba ya lalacewa a cikin maganin Qingshuihe guagel. Ta hanyar daidaita ma'auni, ana iya sarrafa shi don narke a ƙarƙashin yanayin zafi daban-daban da matakan ma'adinai, kuma saurin rushewa ya dace da matakin ma'adinai da zafin jiki, kuma samfurin da aka narkar da shi yana cikin nau'i na foda da aka dakatar, wanda yake da sauƙin dawowa. zuwa magudanar ruwa.
Abubuwan da aka riga aka rushe
Foda bayan rushewa
Samfurin ta hanyar gwajin gwaji mai kyau, yanayin 75Mpa 24 hours a ƙarƙashin matsin lamba ba tare da faduwa ba, aikin hatimi yana da kyau kwarai, saurin narkewa, narkar da shi cikin ruwa mara nauyi mai ɗorewa, cikakken cika buƙatun filogin gada mai narkewa, na iya maye gurbin irin wannan shigo da aka shigo da shi. samfurori.
Karfe mai lalacewa
Abubuwan da za a iya lalacewa
Lokacin aikawa: Dec-08-2023