Kayayyaki

Kayayyaki

  • API 7-1 Hakowa Kirtani Bawul

    API 7-1 Hakowa Kirtani Bawul

    Haɗa kirtani bawuloli suna dakatar da ruwa daga gudana sama da kirtani na rawar soja sau da yawa idan rawar sojan ta kunna tare da ɗan kashe ƙasa.LANDRILL na iya ba da ƙimar ƙima Cikakken buɗaɗɗen aminci valve (FOSV), Kelly valve, Ciki mai hana busawa (IBOP), bawul ɗin rajistan shiga. , Bawul mai yawo.

  • API Spec 5CT Bututun Bututu mara kyau

    API Spec 5CT Bututun Bututu mara kyau

    BAYANIN KAYAN SAURARA
    1.KAYYADE BAYANIN:
    DIAMETAR WAJE: 42.16 mm -114.3MM(1.66 ″-41/2″)
    Kaurin bango: 3.56-16 mm (2.3 PPF-26.1 PPF)
    2.MATERIAL:H40,J55,K55,N80-1,N80-Q,L80-1,L80-9CR,L80-13CR,P110,Q125,da sauransu.
    3.SHARUWAN AIKI: API 5CT,GBISO 11960,GOST
    4. BUTTON NAU'IN: NU, EU, I
    5.TSAWA: R1R2, R3
    GANO: NDT, EC.DANGANE

  • API 11D1 Mai Narkar da Frac Plug don Karɓar Ruwa

    API 11D1 Mai Narkar da Frac Plug don Karɓar Ruwa

    Muna da fa'idodi masu zuwa tare da filogin mu masu narkewa:
    Za'a iya Narkar da Gaba ɗaya: Matosai na iya narkar da gaba ɗaya cikin ruwaye.
    Dukansu Ƙarfe da Rubber Materials ne Ruwa mai narkewa: Filogi mai narkewa ana yin shi da kayan da za a iya narkewa, gami da na ƙarfe da na roba, wanda ke nufin za a iya narkar da gabaɗayan filogi.
    Ƙimar Narkar da Sarrafa: Ana iya daidaita ƙimar narkar da filogi don saduwa da buƙatun aiki daban-daban.
    Ragowar Karancin Sosai: Bayan narkarwa, matosai masu narkewa ba su bar tarkace ko gutsuttsura ba, suna rage buƙatar tsaftacewa bayan aiki.
    Cikakkun Girman Girma Akwai: Ana samun matosai cikin girma da ƙira iri-iri, yana mai da shi daidaitawa zuwa nau'ikan casing daban-daban da zurfin rijiyar.
    Dace da maki 3.5”-5.5”: Ana iya amfani da matosai don maki daban-daban na casing tare da diamita daga inci 3.5 zuwa inci 5.5.
    Dace da Matsayin Ma'adinan Ruwa Daban-daban: Matosai sun dace da nau'ikan ruwa daban-daban da matakan ma'adinai a cikin tsarin rijiyoyin.
    Mai jituwa tare da Tsarin Zazzabi na 25 ℃-170 ℃: Ana iya amfani da matosai a cikin rijiyoyin rijiyoyin da ke jere a zafin jiki daga 25 ° C zuwa 170 ° C.
    Bayar da Keɓancewa na Musamman: Yayin saduwa da buƙatu na asali, matosai kuma ana iya keɓance su bisa takamaiman bukatun abokin ciniki.

  • API 16C Choke & Kill da yawa

    API 16C Choke & Kill da yawa

    Choke manifold shine kayan aikin da ake buƙata don sarrafa harbi da aiwatar da fasahar sarrafa matsa lamba na rijiyoyin mai da iskar gas. Lokacin da aka rufe mai hana busawa, ana sarrafa wani matsa lamba ta hanyar buɗewa da rufe bawul ɗin magudanar don kula da matsa lamba na ƙasa kadan fiye da matsi na samuwar, don hana samuwar ruwa daga kwarara cikin rijiyar gaba. Bugu da kari, ana iya amfani da matsi da yawa don rage matsa lamba don gane lallausan rufewa. Lokacin da matsa lamba a cikin rijiyar ya tashi zuwa wani iyaka, ana amfani da shi don busa don kare rijiyar. Lokacin da matsa lamba na rijiyar ya karu, za'a iya fitar da ruwan da ke cikin rijiyar don sarrafa matsa lamba ta hanyar buɗewa da rufe bawul ɗin magudanar ruwa (mai daidaitawa da hannu, hydraulic da gyarawa). Lokacin da matsa lamba ya yi girma sosai, zai iya tashi kai tsaye ta hanyar bawul ɗin ƙofar.