Riƙewar Siminti Haɗe-haɗe-wuta ɗaya

Kayayyaki

Riƙewar Siminti Haɗe-haɗe-wuta ɗaya

Takaitaccen Bayani:

YCGZ-110 Haɗaɗɗen Nau'in Siminti Mai Haɗaɗɗen wucewa ɗaya ana amfani dashi don toshe na wucin gadi da dindindin ko siminti na biyu na mai, iskar gas da ruwa.Ana matse slurry siminti a cikin sararin samaniya ta wurin mai riƙewa kuma yana buƙatar rufewa.Sashin rijiyar siminti ko karaya da ramuka da ke shiga cikin samuwar ana amfani da su don cimma manufar toshewa da gyara ɗigogi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban Amfani

YCGZ - 110
Fassara Haɗaɗɗen Nau'in Siminti mai riƙewa ana amfani dashi galibi don toshe na wucin gadi da dindindin ko siminti na biyu na mai, iskar gas da ruwa.Ana matse slurry siminti a cikin sararin samaniya ta wurin mai riƙewa kuma yana buƙatar rufewa.Sashin rijiyar siminti ko karaya da ramuka da ke shiga cikin samuwar ana amfani da su don cimma manufar toshewa da gyara ɗigogi.

Tsari da Ƙa'idar Aiki

Tsarin:

Ya ƙunshi tsarin saiti da mai riƙewa.

Ka'idar Aiki:

Saitin hatimi: Lokacin da aka matsa bututun mai zuwa 8-10MPa, an yanke fil ɗin farawa, kuma piston mai mataki biyu yana tura silinda tura ƙasa bi da bi, kuma a lokaci guda yana yin zamewar sama, mazugi na sama, bututun roba. kuma saukar da mazugi zuwa ƙasa, kuma ƙarfin tuƙi ya kai A kusan 15T, bayan an gama saitin, ana yanke digo don gane digo.Bayan an jefar da hannun, za a sake danna bututun tsakiya zuwa 30-34Mpa, fil ɗin kujerar ƙwallon yana yanke bututun mai don sakin matsa lamba, kujerar ƙwallon ta faɗi cikin kwandon karɓa, sannan ana danna ginshiƙin bututu. da 5-8T.Ana matse bututun mai zuwa 10Mpa kuma ana matse shi don duba hatimin, kuma ana buƙatar ɗaukar ruwa tare da matse allurar.

Matakan kariya

①Wannan igiyar bututu ba a yarda ta haɗa kayan aikin wucewa na waje ba.

② Ba a ba da izinin saita ƙwallan ƙarfe na saiti ba, kuma saurin hakowa yana iyakancewa sosai don hana matsa lamba da saurin hakowa ya haifar, ta yadda za a iya saita suturar tsaka-tsaki.

③ Yakamata a yi scraping da flushing don aikin farko don tabbatar da cewa bangon ciki na casing ba shi da ma'auni, yashi da ɓangarorin, don hana gazawar saiti da yashi da barbashi ke toshe tashar kayan aikin saiti.④ Bayan ƙananan ƙarshen mai riƙewa ya matse, idan idan ana buƙatar matsi na sama, dole ne a matsar da ƙarshen madaidaicin bayan siminti a ƙananan ƙarshen ya ƙarfafa.

Fasalolin Fasaha

1. An kammala saitin da extrusion na bututun bututu a lokaci guda, wanda yake da sauƙin aiki kuma yana da ƙananan aiki.Bayan aikin extrusion, ƙananan ɓangaren za a iya rufe ta atomatik.
2. Buɗe ƙira na bututun intubation da buɗe ƙirar mai riƙe da siminti na iya hana toshe yashi da datti yadda ya kamata, da hana sauyawa daga rashin aiki.

OD (mm)

Diamita na ƙwallon ƙarfe (mm)

ID na Tube Intubation (mm)

OAL
(mm)

Matsin lamba

Banbanci

(Mpa)

Aiki

Zazzabi

(℃)

110

25

30

915

70

120

Fara Matsi (Mpa)

Saki

Matsi (Mpa)

Wurin zama Ball Buga Matsi (Mpa)

Nau'in Haɗi

ID na Casing (mm)

10

24

34

2 7/8

Farashin TBG

118-124

aiki

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka